Aho tubarizwa

RWAMREC 

Kimironko, Road to Kigali Parents' School
KG 15 AVE 6 (OR) KG 149 ST 1
P.O.Box 5768 Kigali
Tel: + 250 788315140
       + 250 788381183
       + 250 788381184
email: info@rwamrec.org
Website: www.rwamrec.org

Dukurikire kuri Twitter

Inkoranyambaga zacu

Akanyamakuru kacu


  1. Edouard Munyamaliza: Umunyamabanga Nshingwabikorwa : edouard@rwamrec.org
  2. Silas NGAYABOSHYA: Projects Coordinator: silas@rwamrec.org
  3. Shamsi KAZIMBAYA: MenCare+ National Coordinator: shamsi@rwamrec.org
  4. Ritha NYIRATUNGSA: National Project Cordinator: rutaritha@rwamrec.org
  5. Karyango Habibu: DAF: karyangohabib@rwamrec.org
  6. Alice Uwera: Finance Officer: aliceuwera@rwamrec.org
  7. Damascene HABIMANA: Advocacy & Communication Officer: habimana@rwamrec.org
  8. Butera Jean Claude: Project Officer: jeanclaude@rwamrec.org
  9. MUKANKURANGA Gloria: Accountant: gloriamukankuranga@rwamrec.org
  10. Pelagie MUJAWAMARIYA: Secretary pelagie@rwamrec.org
  11. Honore USABIMANA: IT Officer : honore@rwamrec.org
  12. David MUHIRE : Project Officer : david@rwamrec.org
  13. Prudent KAYIRANGA : Project Officer : prudent@rwamrec.org
  14. Martin HABINSHUTI : Field Coordinator : martin@rwamrec.org
  15. MICO NTUNGA Patrick : M&E : mico@rwamrec.org
  16. Kalvin MUGABO KAYANDE : District Coordinator : calvin@rwamrec.org
  17. Justine MUKAMUSINGA : Community Trainer : justine@rwamrec.org
  18. Emmanuel HANGANIMANA : emmanuel@rwamrec.org
  19. Dominique NIYIBIZI : Community Trainer : dominique@rwamrec.org
  20. Fabien NTAGWABIRA : District Coordinator : fabien@rwamrec.org
  21. Jean Baptiste NSENGIMANA : Community Trainer : nsengimanajb@rwamrec.org
  22. Agnes UMUTESI : Community Trainer : agnes@rwamrec.org
  23. Emmanuel KARAMAGE : District Coordinator : emmanuel@rwamrec.org
  24. Chantal MUHIMPUNDU : Community Trainer : chantal@rwamrec.org
  25. Gimu SHYIKIRO : District Coordinator : gimu@rwamrec.org
  26. Ruth UWINGABIYE : Community Trainer : ruth@rwamrec.org
  27. Theophile ZIGIRUMUGABE : Field Officer : theophile@rwamrec.org
  28. Ange Silas NIYIBIZI : Field Officer : angesilas@rwamrec.org
  29. Ephrem MUDENGE : Field Officer : ephrem@rwamrec.org
  30. Claire UWAMAHORO : Field Officer : claire@rwamrec.org
  31. Raymond RUTABAYIRU : Field Officer : raymond@rwamrec.org
  32. GATERA Prudent : Capacity Building Officer : gatera@rwamrec.org
  33. SHEMA Celestin : Field Coordinator : shema@rwamrec.org
  34. UTAMUVUNA Mariette : Field Coordinator : mariette@rwamrec.org
  35. RWIGEMA Theophile : Field Coordinator : rwigema@rwamrec.org
  36. KARAME B. Ariane : Field Officer : ariane@rwamrec.org
  37. BIRABONEYE Hodali : Field Officer : hodari@rwamrec.org
  38. KYOMUGISHA Annet : Field Officer : annet@rwamrec.org
  39. MUKESHIMANA Consolee : Field Officer : consolee@rwamrec.org
  40. MUKANKAKA Immaculee : Field Officer : immaculee@rwamrec.org
  41. NDAYAMBAJE Jean Calude : Accountant :ndayambaje@rwamrec.org
  42. RUDASINGWA Jean Bosco : Field Coordinator : bosco@rwamrec.org
  43. INTARAMIRWA Chrystel : Project Officer : chrystel@rwamrec.org
  44. KAMUNGU Bernadette : Field Officer : bernadette@rwamrec.org
  45. KANKINDI Sendrine: Driver
  46. Olivier NDATIMANA : Driver
  47. NSONZERUMPA Jean Calude : Driver
  48. BENIMANA Benoit : Driver
  49. MUKASHEMA Marie: Officer Cleaner

RWAMREC Internal Audit /Verfication and Control Commitee

  1. KAYIGI Aimable : Chairperson
  2. KIMONYO Augustin: Vice Chairperson

RWAMREC Conflict Resolution Commitee

  1. RUNEZERWA Gad : Chairperson
  2. KIRENGA Clement : Vice Chairperson

OFFICIAL PHYSICAL CONTACT

Rwanda Men`s Resource Centre(RWAMREC)
Legal Status: Ministerial Order Nº 114 /11 of 3/9/2008
PO Box 5768, Kigali, Rwanda
Kimironko, Kigali Parents Road - KG 15 AVE 6 (OR) KG 149 ST 1
Tel: 0255116024/0255109321/0255116121
Tel-Cellullar: +250 788381183/788381184
E-mail: info@rwamrec.org
Website: www.rwamrec.org

Contact Person:

Fidele Rutayisire: chairperson:
e-mail: fidele@rwamrec.org, Cell:+250788381183
Edouard Munyamaliza:Executive Secretary : Email:edouard@rwamrec.org, Cell: +250788381184


Article crated on 2014-03-02 21:51:30
#socialtags

Shakisha

     

Indangagaciro zacu

  • Imiterere kamere y’abagabo ni urukundo, kwita ku bantu no kumva ibibazo byabo, bashobora kugira impuhwe no kudahohotera

  • Abagabo bakomeye ntibake-nera kubabaza cyangwa kunnyega abandi

  • Abagabo nyabo ntibatinya uburinganire

  • Ntibahohotera, ntibangiza kandi ntibikubira uburyo bwo gukemura ibibazo n’amakimbirane

Ibyavuzwe ku buringanire

  • “Igihugu kitigisha igitsina gore kimeze nk'umugabo ukoresha ukuboko kwe kw'i buryo gusa. .” ― Jostein Gaarder, Sophie's World


  • “Ni abagore bagomba gukora imirimo imwe kimwe n'abagabo, tugomba kubigisha bimwe bose. ” ― Plato,

  • “Muri Politiki, niba wifuza bivugwa, baza umugabo, niba wifuza ko hagira igikorwa, bishinge umugore!” Margaret Thatcher